30.2 C
Pathanāmthitta
Friday, April 29, 2022 4:38 pm

റവന്യു കലോല്‍സവം : കായിക ഇനങ്ങളിലെ വിജയികള്‍

പഞ്ചഗുസ്തി മത്സരം – ഒന്നാം സ്ഥാനം സുനില്‍ വി കൃഷ്ണന്‍ (റാന്നി താലൂക്ക്), രണ്ടാം സ്ഥാനം ബിജോ മാത്യു (അടൂര്‍ താലൂക്ക്). വനിതാ വിഭാഗം – ഒന്നാം സ്ഥാനം കെ.പി. ലാലി (അടൂര്‍ താലൂക്ക്), രണ്ടാം സ്ഥാനം ജിന്‍സി പൗലോസ് (അടൂര്‍ താലൂക്ക്).

പുരുഷവിഭാഗം മത്സരഫലം (നാല്‍പത് വയസിന് താഴെ)
100 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം – ഒന്നാം സ്ഥാനം എം.എസ് സന്ദീപ് (ആര്‍ആര്‍ഒ പത്തനംതിട്ട), രണ്ടാം സ്ഥാനം ജെ. റഫീസ്ഖാന്‍ (കളക്ട്രേറ്റ്), മൂന്നാം സ്ഥാനം എ.എസ്. റിയാസ് (കോന്നി താലൂക്ക്).
400 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം – എം.എസ് സന്ദീപ് (ആര്‍ആര്‍ഒ, പത്തനംതിട്ട), രണ്ടാം സ്ഥാനം മഹേഷ് (റാന്നി താലൂക്ക്), മൂന്നാം സ്ഥാനം രണ്‍ദീപ് (അടൂര്‍ താലൂക്ക്).
1500 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം- ഒന്നാം സ്ഥാനം നിഷാന്ത് (കോന്നി താലൂക്ക്), രണ്ടാം സ്ഥാനം രഞ്ജിത്ത് (തിരുവല്ല താലൂക്ക്), മൂന്നാം സ്ഥാനം വി.ഫ്രാന്‍സിസ്.
ലോംഗ് ജമ്പ് – ഒന്നാം സ്ഥാനം എം.എസ്. സന്ദീപ് (ആര്‍ആര്‍ഒ, പത്തനംതിട്ട), രണ്ടാം സ്ഥാനം സച്ചു.ജി.പ്രസാദ്, മൂന്നാം സ്ഥാനം റഫീസ്ഖാന്‍ (കളക്ട്രേറ്റ്).
ഷോട്ട്പുട്ട് – ഒന്നാം സ്ഥാനം അഖില്‍ വിജയന്‍, രണ്ടാം സ്ഥാനം എസ്. മഹേഷ്, മൂന്നാം സ്ഥാനം നിതിന്‍ ആര്‍ നായര്‍.

പുരുഷവിഭാഗം മത്സരഫലം (നാല്‍പത് വയസിന് മുകളില്‍)
100 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം – ഒന്നാം സ്ഥാനം എസ്. സജീവ് (കളക്ട്രേറ്റ്), രണ്ടാം സ്ഥാനം രാജേഷ് കെ. നായര്‍(ആര്‍ആര്‍ഒ) മൂന്നാം സ്ഥാനം സജി കെ ഫിലിപ്പ്(റാന്നി).
400 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം – ഒന്നാം സ്ഥാനം ജി.വിനോദ് (കോന്നി താലൂക്ക്), രണ്ടാം സ്ഥാനം എം. അനില്‍കുമാര്‍(അടൂര്‍ താലൂക്ക് ), മൂന്നാം സ്ഥാനം ഡേവിഡ് എം ജോര്‍ജ് (റാന്നി താലൂക്ക്), നാലാം സ്ഥാനം സുനില്‍ (മല്ലപ്പള്ളി താലൂക്ക്).
1500 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം – ഒന്നാം സ്ഥാനം വി.കെ. ബാബുരാജ് (തിരുവല്ല താലൂക്ക്), രണ്ടാം സ്ഥാനം എസ്. സജീവ്, മൂന്നാം സ്ഥാനം അജിന്‍ ഐപ്പ് ജോര്‍ജ് (കോന്നി റവന്യു).
ലോംഗ് ജമ്പ് – ഒന്നാം സ്ഥാനം ഹനീഷ് ജോര്‍ജ് (ഡെപ്യൂട്ടി തഹസില്‍ദാര്‍, കോന്നി താലൂക്ക്), രണ്ടാം സ്ഥാനം വിനോദ്, മൂന്നാം സ്ഥാനം ഡേവിഡ് വി ജോര്‍ജ്.
ഷോട്ട്പുട്ട് – ഒന്നാം സ്ഥാനം ജി. വിനോദ്, രണ്ടാം സ്ഥാനം ഹനീഷ് ജോര്‍ജ് (ഡെപ്യൂട്ടി തഹസില്‍ദാര്‍, കോന്നി താലൂക്ക്) മൂന്നാം സ്ഥാനം ഡേവിഡ് വി ജോര്‍ജ്.

വനിതാവിഭാഗം മത്സരഫലം (നാല്‍പത് വയസിന് താഴെ)
100 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം – ഒന്നാം സ്ഥാനം എസ്. ദീപ്തി (കളക്ട്രേറ്റ്), രണ്ടാം സ്ഥാനം പ്രിന്‍സി ബാബു (കളക്ട്രേറ്റ്), മൂന്നാം സ്ഥാനം ബി.ലേഖ (കോന്നി താലൂക്ക്).
400 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം – ഒന്നാം സ്ഥാനം എസ്.ദീപ്തി (കളക്ട്രേറ്റ്), രണ്ടാം സ്ഥാനം സൗമ്യ (കോന്നി താലൂക്ക്), മൂന്നാം സ്ഥാനം രേണു ചന്ദ്രന്‍ (ആര്‍ആര്‍ഒ)
1500 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം – ഒന്നാം സ്ഥാനം ബി. ലേഖ, രണ്ടാം സ്ഥാനം സൗമ്യ, മൂന്നാം സ്ഥാനം ഹെലീന ഹബീബ് (മൂവരും കോന്നി താലൂക്ക്).
ലോംഗ് ജമ്പ് – ഒന്നാം സ്ഥാനം ബി. ലേഖ, രണ്ടാം സ്ഥാനം എസ്. ദീപ്തി, മൂന്നാം സ്ഥാനം എ.വി. സന്ധ്യ (കളക്ട്രേറ്റ്)
ഷോട്ട്പുട്ട് – ഒന്നാം സ്ഥാനം എസ്.ടി. ശില്‍പ (കളക്ട്രേറ്റ്), രണ്ടാം സ്ഥാനം ബി.ലേഖ (കോന്നി താലൂക്ക്), മൂന്നാം സ്ഥാനം ജിന്‍സി പൗലോസ് (അടൂര്‍ താലൂക്ക്)

വനിതാവിഭാഗം മത്സരഫലം (നാല്‍പത് വയസിന് മുകളില്‍)
100 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം – ഒന്നാം സ്ഥാനം മേരി സീമ(തിരുവല്ല താലൂക്ക്), രണ്ടാം സ്ഥാനം വി.കെ. അനിതാകുമാരി(കോന്നി താലൂക്ക്)
400 മീറ്റര്‍ ഓട്ടം – ഒന്നാം സ്ഥാനം ശ്രീജ ശ്രീധരന്‍ (റാന്നി താലൂക്ക്), രണ്ടാം സ്ഥാനം മഞ്ജുള ദേവി (റാന്നി താലൂക്ക്), മൂന്നാം സ്ഥാനം സ്മിത റാണി (എഇഒ സര്‍വേ).
ലോംഗ് ജമ്പ് – ഒന്നാം സ്ഥാനം എല്‍. മേരിസീമ, രണ്ടാം സ്ഥാനം വി.കെ. അനിതാകുമാരി.
ഷോട്ട്പുട്ട് – ഒന്നാം സ്ഥാനം കെ.പി. ലാലി (അടൂര്‍ താലൂക്ക്), രണ്ടാം സ്ഥാനം എല്‍.മേരി സീമ, മൂന്നാം സ്ഥാനം സ്മിത റാണി.

- Advertisment -
- Advertisment -
Advertisment
- Advertisment -

Most Popular